FLORA BAHATI LYIMO AMPA MAKAVU LIVE SHAMIM MWASHA MCHANA KWEUPEEEEE!!!!




Shamim my dear,nani kakudanganya sasa hivi ndo vaazi la harusi kweli..Ona sasa kifuani ilivyokubana kukukata haswaa na huo mtandio umeshoniwa kwenye nguo alafu ukaamua kuziba mkato wa hapo kifuani kwa kukichomokea hivyo ndani ya maziwa au'' Polee yani kweli sikuzingatia ndo ungevaa hivi..na nywele jamani'polee'aisee" wachaniishie hapa' 

Shamim my dear,nani kakudanganya sasa hivi ndo vaazi la harusi kweli..kama siyo on the Harusi ulivaa hivi pole ..but kama ndo hivi aisee inabidi tuifanye upya haiwekezani uanguke hivi on your big day"Mbuta Nanga'mimi nakuambia ukweli waliokuja na Nyeupe zao sasa ndo pengine walikuponza wakapendeza wao afadhali kidogo kukuliko" na Shemeji imekuwaje hakujua anakuowa na utavaa nini ili hata mmechishe hata kwa kiatu alichovaa''


Hongera zenu ila ifanyeni tena jamani watu mvae mpasavyo 'hasa Shamim wa 8020 Fashion's au hizo ndo za 8020 Fashion's" Ruwa Mangi"

Gauni kuanzia kiunoni nzuri sana''Ila siyo la Bi Harusi ' na juu ndo kabisaa sijui nisemeje. na Bwana Harusi ndo hayupo nae kabisaa'' yani nikama haikuwa Harusi yake''Mbuta Nanga" mechisha na kiarusi arusi amekiacha Home i think"

Waliohudhuria na kuvaa Nyeupe zao na kuhakikisha angalau wamependeza kumshinda Bi'Harusi' sijui wanaurafiki gani na Shamim' but wangemshauri mwenziwe avae ki Bi'harusi harusi na siyo kialikwa alikwa"

Hiyo nguo sasa ona kwenye kifua inavyomkata yani imembana nikama hakupata muda wakuijaribia' I wish ungenifahamisha nikakurushia Gauni la Harusi tena kwa bei sawa na Bure kwa Blogger Fashion Mwenza HATARII"

Pole sana Shamim' alokuwa anakushauri ajipange sasa kakuharibia your Big day kinomaa" anyway mimi nihayo tu ,maana nilikuwa na subiria sana HARUSI YA MWENYE 8020 FASHIONS SHAMIM' kwani mitandaoni ndo the talk of kimnya kimnya" ila mimi napenda kukuambieni Ukweli ' let's do it Again au mwaonaje jamani'' and kwa wale wenye mahasira zenu msijezimalizia hapa 'yani hakuna COMMENTS ZA MATUSI ZINAZORUHUSIWA HAPA..SEMA KITU CHAKUWEZA KUMBADILISHA MTU " AU WAPONGEZE PIA..MAANA HATA MIMI NAWATAKIA KILA LA HERI NA HARUSI YAO"

***MWISHO WA KUNUKUU***


85 comments:

  1. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete
  2. kwikwikwikwi uii hilo nalo limetokea wapi eti Fashion Police fashion police my ass we kuma kunuka uso isha damu ya hedhi kutwa una bleed hata ukipita karibu yetu tunasikia unavyo nuka. Huna bahati bibi wewe unakalia kusema wenzako wao wanapeta wewe ndoa hata moja huja wahi kuonja sababu ya kihehere chakao mame wewe. Shamim si size yako na ndo maana anakupuuzia malaya mchafu wewe muache mdada wa watu kapendeza. Sasa ulivyo kua fala utaenda kujiandika macomment huko kwako ya kumchamba shamim na wengine uwachukiao ilionekane wau ndo wanachamba. bibi we tumekushtukia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unatukana ujinga ww anachosema Flora ni kweli kabsaaa SHAMIMU ALICHEMSHAAAAAAA KWENYE RECEIPTION labda Aqdi ndo alipendeza ila kwenye party big nooooooo watu wanamsema kimya kimya bora huyu aloamua kufunguka coz sio mnafiki yaan bi harusi anazidiwa kupendeza na waalikwa looooooh!!!

      Delete
  3. Vitu vingine sio vya kusifia. Pls kaeni kimya. Kaolewa na jamaa ana hela ndefu ila uliza kazi yake? ndo hawa wanaosababisha kina Ray C, kina Mangwair kufa. Muuza SEMBE. Jana kwenye reception wauza sembe wenzake walimpatia zawadi ya $20,000 bwana harusi afanyie chochote anacho taka. Kwa jeuri zote akamkabidhii mkewe huo mshiko. Chezea SEMBE wewe. Iga ufe. NASEMBO Transportaion katisha

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ukiambiwa ulete ushahidi utaleta au povu tu lakutoka acha chaku zisokuwa na maana mbona wee unajiuza uko kwenu nani kafungua domo kupayuka kama weee kahaba ata shetani akakuogopa ??? punguza husfa ufanikiwe fanya yako zaidi mungu akupe baraka sio kushupaza tu shingo kuongelea ya watu wenzio yao yanawaendea wee kaz kunya kunya ovyoo jipangee hii dunia nyingine sio ile ya majungu

      Delete
    2. nenda blog zingine usikie na uhakika mia ya mia muuza sembe we upo dunia gani ya jack cliff mlikataa hivi hivi ilikuja kuwaje jaman???? fungukeni akili ni kweli kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
    3. nenda blog zingine usikie na uhakika mia ya mia muuza sembe we upo dunia gani ya jack cliff mlikataa hivi hivi ilikuja kuwaje jaman???? fungukeni akili ni kweli kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
  4. Weee frola uliza kwanza kabla ujalopoka kuku wa jalalani wewee paka shamim sio bikira hii ndoa yake ya pili asa ulitaka avae nyeupe ili iwaje????? elewa nn mahana ya vazi jeupe ndio nyie mnamimba ya miez 8 alafu unavaa nyeupe ili iwaje ujionyeshe bikra wakat ulishabakwa??? na hiyo sio harusi ni reception harusi ilikuwa ijumaa uko kwao morogoro hii ni party tu sasa usitake kujifanya unajua sna kabla ujatema povu lako huliza uambiwe kwanini kavaa ivo???? pia helewa nini maana ya shera..... alafu mbona ata wee ujui kuvaa unavaa kishamba sana na ayo masweta yko na pochi zako za mitumba hizo... ndio maana mungu awapi watu kama nyie mnajifanya mnajua sna na mtaungua na jua mpka kifo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante mdau hahaha kweli nyani haoni kundule. Flora Lyimo mtoka hedhi bila kikomo mvuja mkundu unaongea nini chizi wewe. Kamsaidie mama yako kuvaa ndo uje hapa kuongea utumbo wako.

      Delete
    2. huyu hapa ni linda bedui kabisa hii ndo hongea yake kwi kwiiiii who doesn't know where to use vowels and where to use consonants.

      Delete
  5. Kuma ma mako florah!! Ckupeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeendi jibayaaaaa km tuzi Ya myani, hivyi hujionagi ulivyo mbaya km umeokotwa jaani Mwana mtoka mkunduni ww,

    ReplyDelete
  6. Florah utakua dadake Remmy ongala ww mbaya xnaaaa,, upo km jini kibwengo tuuuuuuuuup!! Umeniaribia wakati wng kumamako mbakwajii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kanichefua uyu mbwa yani anatafuta kiki tu tulitukane kama hivi ndio linaona raha kundu limelegea

      Delete
    2. Kanichefua uyu mbwa yani anatafuta kiki tu tulitukane kama hivi ndio linaona raha kundu limelegea

      Delete
  7. Yani uyo nyani mpkauka uchi kaja na style za kubakwa watu wamemzodoa na kumpuhuzia kaona sasa aje na style za kuponda watu katafute jingine uje nalo labda wabongo tutakuelewa ila kwa style hii hapana jipange sana tena sana ......alafu uwe unaangalia na nani wakumchamba dhamani ya ilo gauni ni kula yako ya miezi 8 uko ulaya bora uludi tu kwenu moshi kapalamie ndizi kuliko kujitesa uko uliko

    ReplyDelete
  8. Aaa wadau kasomeni muone linavyo jicomentia huko mtu gani kutwa kukosoa wenzake. Wivu umekujaa bidada bora uwe sister ka dadako maana umekifirisha umebakia kuvuja huko nyuma.

    ReplyDelete
  9. Santeeeeee hujankera #nomajunguzone na wamuacheee shamim miaka 10000000000000

    ReplyDelete
  10. Senge la mwisho furohaaaaaaaaaaaaaa ndio maana blog yako haina viewzzzzzz mshukuru ata zay anakupaisha mbwa weee bila hii blog tusingekujua weee na masweta yako

    ReplyDelete
  11. Huyu jamaa si ndio rafiki yake na kina juma pinto kwa hiyo wanauza sembe ndio maana jamaa wanatanua mjini na migari ya kifahari.kumbe ndio maana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hayakuhusu fanya yako huna ata shilingi hapo ulipo povu tu ebu lala uko acha kujitia njaaa kula kwenyewe umekula kwa bahati

      Delete
  12. Mmmm,Yule pinto anauza sembe i don't think,Mbona sikumuona kwenye picha za harusi.nadhani unaweza kuwa wrong inf,nachojua jamaa ana pesa,kapataje mie simooooooo

    ReplyDelete
  13. Hao wanaotafuta watu wanaishi vipi na wanatapaje pesa ni wa onto wanaoishi uk au marekani.kazi manazo rudini nyumbani wenzenu wanakula maisha huku nyie mnabeba mabox

    ReplyDelete
  14. Mtakieni mema Shamim mlitaka azini kama wafanyavyo wadada wamujini.Amepatastara mwacheni namfunge kalomo.

    ReplyDelete
  15. Wa mbili havai moja kuna wanaotafuta bahati ya ndoa hata moja hawapati.Mungu amfungulie na awe mlinzi wa ndoa yake na mahasidi mushindwe na dua zenu mbaya

    ReplyDelete
  16. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete
  17. Utampata wapi shamim wivu umekushika malaya.mbovu mgundu unacheza malaya wewe umetoa tigo.umetupwa kule chezea king wewe umeingia kwa vishindo.na umetupwa kule nyooo una nani.tangu ubwagwe na king?hakuna mtu.malaya.mbovu wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmemuona flora tuu kaponda nendeni blog zingine watu ndio wametiririka story za shamimu na zimeachiwa freedom of speech zed achia comment best yangu usiogope kwingine zimejaaaaa tena mpaka unaona noma kusoma , na ana mimba shamimu alafu mbaya sasa mashoga zake hao hao ndio wanasema sasa kwa taarifa yenu wanatoa siri kuwa mjamzito jamaa muuza sembe zedy blog zingine comment za kufa mtu zimeachiwaaaaaaaa

      Delete
  18. kweli huyo flora kiboko chenu kubalini matokeo..na wewe nyao unaerudia matusi yale yale ndo wewe hater wa flora lyimo wengine wote tumekubaliana na flora lyimo fashion police..shamim hajapendeza kabisa na flora hajasema angevaa nyeupe,mijitu mingine hata kusoma haijui .kumalamamazenu nyote mnaomtukana flora lyimo kwa kuwaambieni maukweli..fuck you all''

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by a blog administrator.

      Delete
  19. mbuta nanga kumekucha mkiambiwa ukweli na dada flora lyimo mnaanza kumtukana,kwani mna macho hayaoni..shamimu hatujamtegemea kuvaa uchafu kama huu....and thanks to flora lyimo fashion police kwa kumpaka wanja wa mkaa...ovyoo shamimu na fashion blog my ass sasa na nyie wasenge mwamtukana flora lyimo kwa kitu gani haswaa? mbona msiende kumtukania kwa blog yake,na wewe zay wacha unafiki unakwenda kuiba flora lyimo post yote na kuja kuiweka kwako alafu unaachia comments akichambwa subiri tukutane kijiweni ntakufundisha adabu' kaone kembamba na kukauka ka mti wa mchawi.msuyooooooooooo''

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unajua saa ngapi saa hizi uku tz ulikuwa umelala furolaaaa umeamka sasa ukakutana na mitusi yako ndio wajibu sasa..... !!!!! Huna jipya cheusi mangala weee kaogeee stress ulivonazo zinakutosha acha na maisha ya watu apendeze asipendeze inakuhusu nn?? wee lini ushawai kupendeza weee na vuzi lako usonyoa ilo weee

      Delete
    2. ahahahahahah nmecheka adi nimepaliwa sio mara ya kwanza kuweka post zake na sijaiba thats y umeona link yake apo, mm sio mwembamba hivo nna tuhips kdg aahhahahahahahhahah, alafu sizululag sasa sijui unakutanaga kijiwe kp na mm labda unifate kwangu kama unapajua na itabidi ujipange haswa ndio uje #okbyee

      Delete
  20. kusema ukweli flora lyimo hajakosea kabisa...ila mimi nawashaurini kwamba comments za matusi ziliambiwa zisiwekwe na huyu zay kwa wizi wake wa post za watu kaiba na kuja kumwacha dada wa watu kutukanwa hum,,kweli nilikuwa nakupenda zay sasa nimekupuuzaje...hebu mwaacheni flora lyimo fashion police aishi mwaya...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahaaaa yamekuingia msenge nyoko wee yani ntamani niwe karibu yako nikunyoe vuzi ilo la kichwani shetani wee... asa usipo mpenda or umpende inasaidia nn?? unampa kula wee unampa mahitaji yake ya kila siku akimpenda mungu inatosha

      Delete
    2. Unajua kuiba weee ???? wee mbona umesingizia umebakwa kumbe ukulipwa punguza kiherehere dada fanya yko umaharufu auji ivo kanye ikulu upate kiki mjini hapa

      Delete
  21. hakupendeza kabisaaa,na mimba hiyo aliyonayo na tumbo na tight wapi na wapiii?sura yake yaonekana ina stress,na huyo bwana wala hawaendanii kabisaaa ....na huyo mume alikuwa ni mchumba wa mtu shamimu kajibebesha mimba ili aaolewe,hayaaa yetu machoo..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ujui kitu furolaaaaa kaa kimya paka shume weweeee we wakwako yukwapi uliye endana naye???? mijini hapa zubaa wajanja wakuwai alikuwa wap kuolewa uyo mchumba ???? acha kelele wee kabebe box zako uko upate kula

      Delete
  22. wewe kuma ndo hujui kitu ,,sasa hata kuandika flora inakushinda ,,kaogee kenge wewe....nyoooo..flora lyimo kiboko cheni tu''

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ilo lifurolaaaaaaaaaaaaaa lifurolaaaaaaa lifurolaaaaa libaya sura kama kundu la nyani bayaaaaaaaa ilooooo bayaaa pyuuuuuuuu baya jeusi chafu linanuka lifurolaaaaaaaaaaaaaaaaa

      Delete
  23. sasa mmekubali flora lyimo anawapelekesha eee..wewe uliesema ameamka huko ulaya ndo anaweka comment hivi una akili ..umemuona yani ni wale wale mamburula hamfai kabisa... na flora lyimo siyo wakuachwa ni wakutupa mauchafu kule na sasa alonae ndo hamtamuona juzi kapelekwa o2 arena kuona alicia keys..chezea african king wake wa ukwee..nyie ndo mnanuka hum mkihesabu matusi....haya wacheni mwenyewe aje kuwajibu ,ila flora lyimo usije jibishana na hawa mamburula ''wapuuze kama ulivyowapuuza..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kanye mbele uko weee ni florah lyimo usijifanye sijui nani ... kabebe box uko mda huu unaacha kuutumia vizur kazi kupiga kelele hapa na watoto wadogo shenzi

      Delete
  24. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete
  25. Najua unaitwa florah lyimo ila kwa sauti ya bibi ako kule wa uchagani anakuita furolaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hahaaaa usitake kuremba hapa unaitwa furolaaaaaaaaaaaaaaaaa mie mbaya ndio maana sina hashuo sie wee sura kama mkundu wako unahashuo la ushuzi kungangania kwenye chupi jitu zima ovyoooo maisha yanakupa stress weee umri umeenda la maana hauna age mate wako wote wameolewa wanamaisha yao sasa kutwa kuuza visweta vyako umeona avitoki ukasingizia umebakwa ili upate pakutokea ila wapiiiiiii umeishiwa dada no kiki mjin hapa kwa sengele kama weee utakufa maskini na utazikwa bila kelele kama wafuasi wa kibwetele .... tuliza akili tafuta la kufanya ili uweze kula vizur kwa mda huu mfupi uliobakiza dunia

    ReplyDelete
  26. mkome tena mkome kuandika jina la Pinto humo na kuandika upuuzi eti anauza sembe nyoooooooooo umbea tu na mtakaa humo kutafuta ya watu huku yenu yana washinda

    ReplyDelete
  27. Hivi polisi wa Tanzania wanafanya kazi kweli? Yani drug lord anafanya harusi kubwa hivi wanajifanya hawaoni? Hivi ni mpaka wasanii wetu wote wafe ndo watachukua hatua kwa hawa wauza unga.

    Huyo Abdul ana kiduka cha nguo kudanganyia toto pale May fair plaza. Ila biashara yake ya kumnunulia jumba kama lile au vogue au harusi kama lile pamoja na kumnunulia shamim vitara grand wote tunaijua.

    Ila njaa hizi zitatufikisha pabaya mwanamke mzuri kama yule kukubali kuolewa na muuza unga ili kuonyeshea mjini ana maisha mazuri. Amuuliza Jacky Cliff mume wake aliishia wapi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. DADA PUNGUZA WIVU BASI ROHO MBAYA AIJENGI

      Delete
    2. Nyooo acheni unafiki wenu. Mme kosa mabwana wakuwaona mnaleta mdomo mrefu. Wewe ungefuatwa ungemkataa? Nani asiye taka maisha mazuri we mburula. na kama hutaki utajijua kimpango wako na huyo mskuma mkokoteni wako. Utajibeba mwaka huu na choyo chao. Awe muuza sembe asiwe mwenzio ndo kapata mume.

      Delete
    3. Duuuuh hataerrrwabongo mna full data??haya na ww tafuta wa kukuhonga Vogue basi

      Delete
  28. Zay umeona eee full mawivu utafikiria lenyewe lingefatwa na mtu mwenye pesa zake lingekataa. Bahati bibi we unagundu unaishia kuandika wenzako humu na magundu yako.

    ReplyDelete
  29. yaan zai kwa jinsi ninavyokupenda plz hii tabiaacha kabisa.
    kwa nini unaachia coment za matus kwa flora wakati za yule le jingaz ulifuta.
    dont be hater na plz zay wangu usiongeze idadi ya maadui, just be simple and neutral my mdogo
    yeye katoa maoni yake, hata mimi pia naona shamim alitoka kawaida sana na wala hata hakupendeza
    freedom of speech.
    mnamchukia tu dada wa watu ula kasema kweli.
    plz zay achana na maanoy hapo mwisho wa siku utakuwa wewe kama wewe
    love u zay.
    KWELI HAKUPENDEZA ILA NAMPENDA SANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. sura yako itakuwa inafafanana na hilo tusi, mie mwenzio hayo matusi hata siyawezi kuyaandika.
      ila hapo ulipotukana ndio ulipotoka.
      msichafue hali ya hewa kwenye blog ya mwenzenu,
      zay ebu toa haya makoment ya matusi si ndio wadau wako wakubwa tok mwanzo tulikuwa tunakoment humu tena kisitaarabu.
      blogu yako inasomwa na watu wengi sana si hawa warukana matusi
      matusi peleken huko kwa huyo huyo flora sio kwa zay

      Delete
    2. Kweli freedom of speech SHAMIMU NGUO NA NYWELE HAKUPENDEZAAAAA, Labda mac up tuuuuuuu

      Delete
  30. Huyo Flora anajifanya mjuaji sana kwani ungekaaa kimya ingekuwa vibaya ya kwako nzuri ipo wapi wahenga wanasema lilia bahati sio uzuri upo hapo wewe furora hata ndoa ya kusingizia huna malaya wewe rudi bongo tukufunde

    ReplyDelete
  31. naanza na florah ni kweli da shamim hakutokea kiiivo ila we kama nan uanze kumchamba mwenzako kwenye blog kiivo kama kweli unampenda ungemchek private ukamwambia kuliko kumchana kwenye kiblog chako mavi... back to Zay, zay girlfriend unasababisha watu waanze kukuona wa ajabu kwanin unatetea watu?? kama umeamua kuachia comment sawa usifungamane na mtu halafu hayo matusi yamezid mama yanakuharibia reputation... i love you Zay ila iweke blog ako classy kidogo hao annony wanaotukana ushenzi delete comment zao

    ReplyDelete
    Replies
    1. Atukanwi mtu ukileta kujua kwingi wananchi lazima tukupe za uso tu ufala usenge ushoga umbea ukoo mitaani sio hapa sasa uyo kibibi aga alikosea njia na tutampa za chembe mka ajue iki nini anahona watu wajinga sana tunapokaa kimya kumbe tunamstili tu...

      Delete
  32. Zay una ugomv gani na huyu flora asa kwa kipi hasa uachie a2kanwe kiac hiki??? Mbna kwa lemutuz ulifuta cments za ma2c??? Now naamimini ww ni mnafiki napenda sana hii blog ila cjapenda hiki ki2,n kusema ukweli ts tru uko juu hyo nguo haikumkaa vzur shamim na walovaa white walimpita kupendeza. Nshasema yangu ukijckia kutukana 2kanaaaa upunguze nyongo mwilini. Mxeeeeew najuta kufungua hii post

    ReplyDelete
  33. zay mdogo wangu narudia tena achana na hao manoy, labda kama unataka declare interest kwamba una bifu na flora, haya matusi ya nguon hauyaoni au?unafikiri na wewe hautukanwi kwingine ila watu hawarush comment za matusi.
    tuko hapa all the time sababu tunakupenda plz kuwa class kama kisura chako, wewe ni mzuri, una kibody kizur, unajulikana, hauna haja mdogo wangu wa kacha coment za matus ili upae zaidi
    nakushaur ongeza network zaid, coz haujuh hata nani atakaye kusaidia hapa dunia, huwez jua ipo siku huyo huyo flora anaweza akakufaa kwa shida.
    watu wakoment lakn matus hapana
    love you

    ReplyDelete
  34. Akamfaa kwa ile sura yake mbovu aeza tishia watoto wake wakiwa hawamsikilizi mamy..Bibie unajua machungu ya kufanya shughuli alafu akatokea mjinga from no where akakuharibia shughuli bac ndio anavofanya Flora...hakusaidii shillingi kumi yake anasubiri umefanya shughuli anaanza kukuandika vibaya katika blog yake chafuu nyeusii kama yy mwenyewe..Kwanu ww nani hata ueleze dunia kama Shamim hajapendeza...ukisikia choyo ndio hicho mtu akifanya vibaya huitwa pembeni akaambiwa kumuanika mwammke mwenzio paka wa plastic wee.

    ReplyDelete
    Replies
    1. WELL SAID MDAU LAKIN SI MTU KUTUKANA MATUSI, WENGINE WANAKUJA HUKU UTOA MASTRESS YA KUACHWA.
      SAWA HAKUFANYAA VIZUR LAKIN SIO WATU KUANZA KUTUKAMA MATUS YA NGUON.
      UCHAFUZ WA HAL YA HEWA SI MZUR
      SURA YAKE MBOVU NI SAWA NA YAKO NI NZURI UMEBALIKIWA, KWANI NDIO MUNGU KAMUUMBA HIVYO AKUPENDA YEYE ILIMRAD ANAJIKUBL MWENYEWE.
      SHAMIM ACCEPT CHALLENGE COZ YEYE N MAARUFU.
      NA WEWE FROLA EBU JIFUNZE JINS YA KUKOSOA BWANA.

      Delete
  35. Kuma la mama yako ..wewe mdau kweli huna akili kabisa.flora lyimo fashion police .aka mbuta nanga'' hiyo nikazi yake kukosoa adharani ili na wengine wapate kujifunza na siyo kumuita mtu pembeni na kuchangia harusi asizohusishwa..flora lyimo ni meusi na wala siyo mweusi tu ni black beaut asokwisha mautam na mfano mzuri sana kwa waafrica na hasa Watanzania wanaojikoroga wakadhani ndo kupendeza na kwenda majuu' she is a big mfano kwa watu wengi.so wewe bitch ass fuck off and go to found a job' kumamamayozenu wote mnaomtukana mtu mweusi mweusi na huku meficha masura yenu..nimewachukia pumbafu...

    ReplyDelete
  36. hehee mikundu inawawasha kweli na wewe zay msagaji mkubwa Malaya paka la mjini unafiki umekuzidi na blog huiwezi ndiyo maana unakesha kuiba comments za watu alafu unakuja kuzipost kwako zote bila haya na mwenye kazi yake ya post yake unaachia watu kumtukana..kumala mamayako zayFUCK YOU BITCH.......

    ReplyDelete
  37. Zay napenda nikupose huko tayari, kama huko tayari nije kwa ajili yako, mie naanza humu kwa kuwa sipendi unganishiwa, napenda mimi na wewe wenyewe tukubaliane

    ReplyDelete
  38. Kuma la mama talk Flora bahati lyimo msenge mkubwa ukitembea mkundu unavuja maji malaya mbovu usikuwa na akili msenge mkubwa kama unautamu king wako wa.sanamu.yupo wapi mbwa kasoro mkia ndio.maana huyo.mbwana hataki picha nyoooo malaya.mbovu wewe

    ReplyDelete
  39. Ila kweli Zay umekosea then unajipendekeza sana. Yaan unafurahi Frola atukanwe kwa kusema ukweli? Ila Le jingaz na Shamim wakitukanwa unafuta. Jiamini na acha kujipendekeza na ndio mana hujaalikwa. Then wewe na Frola mbona wote mna sura mbaya? Au we unajiona mzuri? Mashavu yamekuvimba utadhani umebugia vitumbua. Si vizuri kukosoa uumbaji wa Mungu but imebidi nikwambie coz umepitiliza. Gud day.

    ReplyDelete
    Replies
    1. aisee anonymous hapo juu umenifurahishaje, eti ndio maana hujaalikwa. kweli aisee sio deal kuharibiana majina we zay kama una bifu na flora ki mpango wako sio kumwacha mwnenzio atukanwe, ule ni mtazamo wake tu,aliyeguswa analo na litakuwa na ukweli ndani yake, acha kujipendekeza zay

      Delete
  40. kweli jamani shamim hakutokelezea kama ilivyotarajiwa...kweli kwenye miti hakuna wajenzi. na pia kaona poa tu kuvaa vyovyote maana atajirekebisha kwenye ndoa yake ijayo maana hii pia u apita tuuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  41. Chezeya stress za kubakwa weye??oooopps sio kubakwa kujibakisha hahahaaaa...ulikopwa hukulipwa ukazua umebakwa ili upate umaarufu matokeo yake umedharaulika hahaaaa Mbuta nanga umeamua uhamie kwa Shamim,looh mwanamke weye?????hebu pumu yako kapumulie huko wanakokubakiaga,wivu wako wa kutoolewa usiumalizie kwa Shamim.
    Zay bora umeweka humu ili huyu mshenzi aliyeshindikana apate fresh yake,Mvuta nanga my ass!!kwanza tunakusubiri uje Bongo nyau wewe..

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyoo wivu utakuuaa, flora yuko juu, hajipendekezi kwa mtu ye ni mtu wa live bila chenga.
      eti kajibakisha, mtakoma mwaka huu atawaumbua sana

      Delete
    2. makubwa ssa hivi umeona mpaka uapprove comment.
      hauwez mikiki ya mjini zay
      we hater tu, mbona haujadelete coment za matus hapo juu, si useme tu uanamchukia flora
      eti unacha koment zake kuwa yeye ni mbaya, hivi sura yako umeshajiona na wewe na hayo mashavu yako
      watu wanakutukana sana ila tunUSITAI TU KUAPPROVE COMMENT, LEARN FROM OTHERS ZAY.
      LOVE YOU

      Delete
    3. kwa sababu za kibiashara n not vingine

      Delete
    4. zay waelezee kama tupo kbiashara zaidi ahahahah umetisha

      Delete
  42. hahhahaaaa kuma wewe mbona sasa Your comment will be visible after approval.

    wewe mwanamke kweli umeanza approval

    ReplyDelete
  43. hahahaaa anaolewa na muuza unga? hureeeeee.....mapenzi ya miezi mitano tuuu jamaniii mara leo harusii,ni harusi ya kweli ya kutoka moyoni au ni harusi ya kuchinja kondoo? maana shamimu anayawezaaa,huyo bwana mwenyewe alikuwa ukumbini pale kazubaa zubaa tuu,hajui chochote kinachoendeleaa na huyo bwana shamimu kafanya kuonganishiwa na mtu jina tunalo na baada ya hapo ndio alipoanza kumuendea kwa waganga na kulia huku na kule aolewe kisa ana mimbaaa,lakini harusi za namna hiyo hazidumuu,shamimu hii ni ndoa yake ya 2 sasa tusubirie ya 3...ukiangalia picha zao vizur utaona sio sura za furaha ya ndoa..ni sura za wasi wasiiii,wapi mboni masimba? mungu atakulipiaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona mboni masimba alikuwepo jamani,acheni kugombanisha watu ati

      Delete
    2. kajibebesha mimba?uwiiiiiiih?mabig na magen kabisa kwangu.
      haya kama ni kweli huyo mwanamke aliyemwibia Mungu atasikia chozi lake, ndio maana amepauka hata kwenye hizo nguo zake
      flora akisema ukweli watu wanamchukia , ndoa hiyo ni ya mkeka ndio maana kakosa mda wa kujiandaa kisa cha kuvaa mangua mabaya hivyo, si bora angemwazima mwamy ile nguo yake ya red carpet iliyomake headlines au angekuja tukamkopesha bongolicious. au tukamfumie mapochi kwa mbutananga

      Delete
  44. out of topic. repot ya uchunguzi wa kifo cha mangwea inasemaje? sijapata kujua mwenye taarifa anijuze

    ReplyDelete
  45. Shamimu anaonekana Ana mambo ya chini chini sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Well Said Mdau!! Mbwamwitu ndani ya ngozi ya Kondoo!! Kundi lake tu linadhihirisha na yeye ni wale wale tu. Yetu macho!!

      Delete
    2. wadau hamjakosea kweli ngozi ya kondoo huyu ndio, hilo group lao wanajisema wadada wa mjini wataishia pabayaaaaaaaa sana sana nasikiaga shule alikuwa mnafiki mbayaaaaaaaaaa

      Delete
  46. makubwa ssa hivi umeona mpaka uapprove comment.
    hauwez mikiki ya mjini zay
    we hater tu, mbona haujadelete coment za matus hapo juu, si useme tu uanamchukia flora
    eti unacha koment zake kuwa yeye ni mbaya, au ndo kwasababu anauza news sasa hivi yupo juu kuliko hata wema sepetu;hivi sura yako umeshajiona na wewe na hayo mashavu yako
    watu wanakutukana sana ila tunUSITAI TU KUAPPROVE COMMENT, LEARN FROM OTHERS ZAY.
    LOVE YOU

    ReplyDelete
  47. ama kweli msema kweli siku zote huchukiwa, kiukweli bi harusi na bw mavazi hayajaendana, ila hongereni maharusi

    ReplyDelete
  48. Flora kasema ukweli!sawa asinge vaa nyeupe ila she could do better..tena yy ni blogger...anakutana na fashions kibao katika kazi yake...pia sisi tuna mtizama yy kama kioo cha jamii...mtu akikosea acha aambiwe.no hate hapa.mnavyo mtukans flora rudini mkaone alivyo andika kuwa anawatakia kheri ila hawaja pendeza..bibi harusi na bwana harusi hawakuwa kabisa ma ushirikiano katika mavazi.ubishoo ukizidi unageuka umbulula...am sure lengo la shamim ilikua ni kifunikaaa ila kafunikwaaaa..narudia tena no hate hapa..just the truth.nguo haishtui kabisaaaaaa.fashion police kwa ma staa wa bongo ya hitajika kabisaaaaa.maana kuna anae jiiya jaqline wolper nae full majanga.anaigiza vizuri sana ila nae hana mshauri wa mavazi kabisaaa.anavaa vazi la kitchen party alafu anaandika "at the movies" watu acheni kupanic na mavazi..muwe mna relate nguo zenu na matukio....kina beyonce wenyewe wanafanyiwa fashion police ndio iwe nyie?lazima mrekebishwe as nyie ndio vioo vya jamii..msipo rekebishwa nyie warekebishwe kina naniii?mki pendeza ndio fahari yetu ss wa tz.mapenzi tele kwenu.pliz zay hakikisha unamfikishia JACLINE WOLPER HII MSG...tunampenda ila atafute mshauri wa mavazi.akupendae hukuambia ukweli.wengine wana mchora..mm nimesema.am ajiri tu hata IMALAIKA ampangilie mavazi na apunguze makorokocho kwenye mavazii...too much swagger haimfai.WEMA SEPETU KIBOKO YAO KWA MAVAZI HAPA MUJINI.BIG UP WEMA.

    ReplyDelete
  49. NI UKWELI USIOPINGIKA SHAMIM HAKUPENDEZA KABISA NA MSEMA UKWELI NI MPENZI WA MUNGU. UKWELI UNAUMA HATA AFANYE NINI KAAMBIWA UKWELI. WA BONGO HAMJAZOEA KUAMBIWA UKWELI MNAPENDA KUSIFIWA KINAFIKI HATA KAMA HUJAPENDEZA. ILA KWA UPANDE WANGU SIKUTEGEMEA SHAMIM ATAVAA HIVYO KABISAAAAAAAAAAAAAAAAAA.

    ReplyDelete
  50. kwakweli kujua sana si kila kitu hivi kakop naigeria, mpaka basi, maskini umjini ukizidi halafu we mkubwa abdul mdogosana. ila mtamu huyo tumemuonjajeeeeeeeeeeee.

    ReplyDelete
  51. mmmh sina mbavu wala sijui nicomment nini. mtu anavaa kujifurahisha na kumfurahisha ampendae na sio vinginevyo.

    ReplyDelete