MAMISS TANZANIA WAPIGA PICHA ZA UCHI!!



Miss Dar Indian Ocean ambaye ni Miss Kinondoni namba 2 mwaka jana, Diana Hussein (pichani) hivi karibuni amejikuta akipata aibu baada ya picha yake ya utupu kuvuja, Amani linayo kibindoni.


Picha hiyo inayomuonesha Diana akiwa matiti nje, imesambaa kwenye mtandao wa simu wa BBM huku baadhi ya watu ‘wakifoadiana’. 
Baadhi ya marafiki wa mrembo huyo walisema kuwa wameshangaa kuiona picha hiyo kwani kwa wanavyomjua hawakutarajia.


Akiizungumzia picha hiyo, Diana alisema aliipiga kwa matumizi yake binafsi ila akashangaa kuona imesambaa mtandaoni.
Wakati Diana akiteswa na skendo hiyo, Miss Rukwa namba 3 mwaka jana, Vency Edward naye amefuata mkumbo baada ya picha zake za utupu kunaswa.

Picha hizo kama ilivyo kwa Diana, zimezagaa kwenye mtandao wa BBM na zinamuonesha ameshusha gauni lake hadi kiunoni na kuliacha eneo la juu wazi.


Haikuweza kufahamika mara moja za sababu za yeye kupiga picha hizo na jitihada za kumtafuta zinaendelea ili aweze kuzifungukia


SOURCE: GLOBALPUBLISHERS INFO


14 comments:

  1. uuuuwiiiii dianaaaa UMALAYA TU UMEKUJAA, kutembea na mabwana za watu imekucost

    ReplyDelete
  2. zay usingeiweka tungekufata hadi uko kwenu mikundu yenu yenu wewe na malaya wako mchafu diana, kumamake zake ziwa leeeeeeefuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  3. muuza kuma kapatikana dolali zimeisha umeamua kujipiga picha za uchi!! utatiwa sana mwaka huu soko limeisha, wewe hadi yako tandale masaki unajitakisha na bado utafulia mpaka chupini, tuna picha zako wakati unaliwa kiboga subili sasa tukuoneshe kazi tutazipeleka gazetini maana tukimpa zay anazibania mkundu wake, mikundu yenu mamaaeee zenuuu

    ReplyDelete
  4. Kuma msenge sana huyo diana tena Mfirwaji mkubwa kabisa barmaid huyo mstaafu muuza kuma

    ReplyDelete
  5. Du wadau ya kweli hayo yakuliwa kiboga au stori mi nazilipia kama kweli

    ReplyDelete
  6. huyu diana ni mfirwaji mimi nishidi wa kwanza kwa hilo. tena hata hapo kwenye picha inaonekana K-Y JELLY Inayotumika kufiriwa.

    ReplyDelete
  7. hao mamiss si malaya tu wauza kuma sema wanajifanya wateja wao ni walio na cash na ndio wanaowapiga picha hizi kuma zao malaya hao

    ReplyDelete
  8. jamani mbona mnashangaza sana kuma yake mkundu wake mwacheni afirwe atombwe ndiyo starehe yake.si mseme mmekataliwaaaaaaaaaaaaaaaa jamani firwa tu usiuwache mkundu ukaziba bureeeeeeee

    ReplyDelete
  9. ENDELEA KUPIGA PICHA TUFAIDIKE MWAYA

    ReplyDelete
  10. diana anajua nene na ndefu kundu lake plus nyege zake

    ReplyDelete
  11. hivi wew blooger unavyosema PICHA ZA UCHI una maana gani?
    Maana sioni kitu cha hatari hapo kama unazo weka watu waone sasa unasema picha za uchi mwisho unabaki kusimulia tu.

    ReplyDelete
  12. Anza kuwa makini na taarifa zako acha kumpakazia dada wa watu ,ushaidi wa picha uwekwa hadharani na siyo porojo.

    ReplyDelete